Magsagawa ng pananaliksik, disenyo, paggawa at mga serbisyo sa engineering ng FDY, POY,...
Ang Multi-functional Flexible Pilot Spinning Machine ay binuo ng Jiaxing Shengbang Mechanical Equipment Co., Ltd., na pinagsasama ang mga taon ng karanasan sa chemical fiber spinning field at mga teknolohiya sa pagmamanupaktura ng system integration. Ang makinang ito ay maaaring magpaikot ng polyester (PET), nylon (PA6, PA66), polypropylene (PP), pati na rin ang mga medikal na materyales tulad ng PET, PA, at PP.
Bilang pangunahing modelo ng spinning machine, na naglalaman ito ng:
· Air quench chamber: 200 cm × 900 cm
· Twin-screw extrusion system
· Tatlong pares ng mainit na godets (bawat isa ay may kasamang hot godet at separator roll), na may 1-2 stage drawing.
·Semi-awtomatikong winder (opsyonal na pag-upgrade sa ganap na ganap na winder na may traverse guide o biroto wing thread guide)
| Standard Pilot Melt Spinning Machine | |
| Modelo | SF-01 |
| materyal | PET, PA6, PA66, PP at iba pang materyales |
| Proseso | UDY, POY, MOY, FDY |
| Warranty | 1 Taon |
| Dimensyon (L*W*H)mm | 2000mm×3100mm×2700mm |
| Timbang | 5000kg |
| Bilang ng Bobbin | 1~2 |
| Ang Pinakamataas na Bilis ng Paikot-ikot (Mekanikal) | 5500m/min |
| Bilis ng Paikot-ikot (Gumagana) | 300m/min~5000m/min |
| Traverse Mode | Traverse Guide |
| tornilyo | Screw 1: φ25mm,L/D: 28:1 Screw 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Diameter ng Spinneret | φ85mm |
| Lugar ng Air Quench Chamber | 200mm×900mm |
| Kumbinasyon | 3 Hot Godets(Φ220mm×280mm)sa 3 Separator Rolls(Φ110mm×280mm) |
| Dami ng Godet | 3 |
| Yugto ng Pagguhit | 1-2 yugto |
| Awtomatiko | Semi-auto (magagamit ang auto mode) |
| Paraan ng Pag-init | Steam Jacket, Induction Heating, Non-contact Thermometry |
| Pinakamataas na Temperatura | 240℃,±1℃ |
| kapangyarihan | 60KW |
Ang mga bearings ay ang nag-iisang pinaka-kritikal na bahagi sa isang Barmag spinning machine. Sa mga high-speed winder na patuloy na tumatakbo s...
Tingnan ang Higit PaA dynamic na melt mixer ay ang pinaka-epektibong solusyon para sa pagkamit ng homogenous na blending ng polymer melts sa chemical fibe...
Tingnan ang Higit Pa1. Panimula: Bakit Ang PHA ang Susunod na Pambihirang Pagtagumpay sa Mga Materyal na Hibla Laban sa backdrop ng mga pandaigdigang paghihigpi...
Tingnan ang Higit PaPanimula: Mga Bagong Hibla na Demand sa Edad ng Sport at Wellness Dahil sa pandaigdigang trend ng athleisure, lumalaking demand para sa mga textil...
Tingnan ang Higit Pa