Magsagawa ng pananaliksik, disenyo, paggawa at mga serbisyo sa engineering ng FDY, POY,...
Ang premium na pilot melt spinning machine ay ang upgrade na bersyon ng aming karaniwang pilot melt spinning machine. Malawak itong mailalapat sa iba't ibang institusyong pang-agham na pananaliksik, unibersidad at mga tagagawa ng chemical fiber spinning.
Mga Pangunahing Detalye:
Air quench chamber: 200cm × 900cm
Extrusion at Drawing System: Twin-screw extruder na may limang pare ng hot godets at 3 separator roll
· Kakayahan sa pagguhit: 1-4 stage drawing na may flexible na kumbinasyon.
·Semi-awtomatikong rabbit-ear type winder (opsyonal na pag-upgrade sa ganap na gagawin winder na may traverse guide o birotor wing thread guide)
| Premium Pilot Melt Spinning Machine | |
| Modelo | SF-02 |
| materyal | PET, PA6, PA66, PP at iba pang materyales |
| Proseso | UDY, POY, MOY, FDY |
| Warranty | 1 Taon |
| Dimensyon (L*W*H)mm | 3000mm×3000mm×2700mm |
| Timbang | 6000kg |
| Bilang ng Bobbin | 1~2 |
| Ang Pinakamataas na Bilis ng Paikot-ikot (Mekanikal) | 5500m/min |
| Bilis ng Paikot-ikot (Gumagana) | 300m/min~5000m/min |
| Traverse Mode | Traverse Guide |
| tornilyo | Screw 1: φ25mm,L/D: 28:1 Screw 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Dami ng Godet | 3 |
| Yugto ng Pagguhit | 1-4 na yugto |
| Diameter ng Spinneret | φ85mm |
| Lugar ng Air Quench Chamber | 200mm×900mm |
| Kumbinasyon | 10 Hot Godets(Φ220mm×280mm |
| Awtomatiko | Semi-auto (magagamit ang auto mode) |
| Paraan ng Pag-init | Steam Jacket, Induction Heating, Non-contact Thermometry |
| Pinakamataas na Temperatura | 240℃,±1℃ |
| Max Power | 150KW |
Ang mga bearings ay ang nag-iisang pinaka-kritikal na bahagi sa isang Barmag spinning machine. Sa mga high-speed winder na patuloy na tumatakbo s...
Tingnan ang Higit PaA dynamic na melt mixer ay ang pinaka-epektibong solusyon para sa pagkamit ng homogenous na blending ng polymer melts sa chemical fibe...
Tingnan ang Higit Pa1. Panimula: Bakit Ang PHA ang Susunod na Pambihirang Pagtagumpay sa Mga Materyal na Hibla Laban sa backdrop ng mga pandaigdigang paghihigpi...
Tingnan ang Higit PaPanimula: Mga Bagong Hibla na Demand sa Edad ng Sport at Wellness Dahil sa pandaigdigang trend ng athleisure, lumalaking demand para sa mga textil...
Tingnan ang Higit Pa