Magsagawa ng pananaliksik, disenyo, paggawa at mga serbisyo sa engineering ng FDY, POY,...
Ang spinning machine na ito ay isang dedikadong modelo ng premium spinning machine. Ito ay partikular na ginagamit para sa produksyon ng PLA high-strength filament. Walang pag-install, isinama nito ang screw extruder, metering pump, spinning beam, air quench chamber, spin-finish system, godet roller, hot godets, air conditioning at electronic control system nang magkasama. Magagamit ito pagkatapos ikonekta ang power at compressed air.
| Mataas na Lakas ng PLA Pilot Spinning Machine | |
| Modelo | SF-04 |
| materyal | PET, PA6, PA66, PP at iba pang materyales |
| Proseso | UDY, POY, MOY, FDY |
| Warranty | 1 Taon |
| Dimensyon (L*W*H)mm | 3800mm×4000mm×2700mm |
| Timbang | 6000kg |
| Bilang ng Bobbin | 1~6 |
| Ang Pinakamataas na Bilis ng Paikot-ikot (Mekanikal) | 5500m/min |
| Bilis ng Paikot-ikot (Gumagana) | 1500m/min~5000m/min |
| Traverse Mode | Biroto Wing Thread Guide |
| tornilyo | Screw 1: φ25mm,L/D: 28:1 Screw 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Dami ng Godet | 3 |
| Yugto ng Pagguhit | 1-4 na yugto |
| Diameter ng Spinneret | φ85mm |
| Lugar ng Air Quench Chamber | 200mm×900mm |
| Kumbinasyon | 10 Hot Godets(Φ220mm×280mm) |
| Awtomatiko | Auto Mode |
| Paraan ng Pag-init | Steam Jacket, Induction Heating, Non-contact Thermometry |
| Pinakamataas na Temperatura | 240℃,±1℃ |
| kapangyarihan | 150KW |
Ang mga bearings ay ang nag-iisang pinaka-kritikal na bahagi sa isang Barmag spinning machine. Sa mga high-speed winder na patuloy na tumatakbo s...
Tingnan ang Higit PaA dynamic na melt mixer ay ang pinaka-epektibong solusyon para sa pagkamit ng homogenous na blending ng polymer melts sa chemical fibe...
Tingnan ang Higit Pa1. Panimula: Bakit Ang PHA ang Susunod na Pambihirang Pagtagumpay sa Mga Materyal na Hibla Laban sa backdrop ng mga pandaigdigang paghihigpi...
Tingnan ang Higit PaPanimula: Mga Bagong Hibla na Demand sa Edad ng Sport at Wellness Dahil sa pandaigdigang trend ng athleisure, lumalaking demand para sa mga textil...
Tingnan ang Higit Pa