Magsagawa ng pananaliksik, disenyo, paggawa at mga serbisyo sa engineering ng FDY, POY,...
Ang spinning machine na ito ay isang pangunahing uri ng spinning machine na nagpapalit ng isa sa mga screw sa twin-screw system sa isang co-rotating triple screw extruder, na nilagyan ng booster pump, at ang mga pinaghalo na materyales ay maaaring paikutin nang walang granulation. Ito ay partikular na angkop para sa mga institusyong pananaliksik, mga chemical fiber enterprise at unibersidad upang pag-aralan ang mga proseso ng pagbuo ng iba pang mga materyales tulad ng PET, PA, PP at PLA.
| Advanced na Pilot Melt Spinning Machine | |
| Modelo | SF-05 |
| materyal | PET, PA6, PA66, PP at iba pang materyales |
| Proseso | UDY, POY, MOY, FDY |
| Warranty | 1 Taon |
| Dimensyon (L*W*H)mm | 2000mm×3100mm×2700mm |
| Timbang | 5000kg |
| Bilang ng Bobbin | 1~2 |
| Ang Pinakamataas na Bilis ng Paikot-ikot (Mekanikal) | 5500m/min |
| Bilis ng Paikot-ikot (Gumagana) | 300m/min~5000m/min |
| Traverse Mode | Traverse Guide |
| Dami ng Godet | 3 |
| Yugto ng Pagguhit | 1-2 yugto |
| Diameter ng Spinneret | φ85mm |
| tornilyo | Screw 1:φ25mm,L/D:28:1 Screw 2:Homodromous 3 screws φ25mm,L/D:48:1 |
| Lugar ng Air Quench Chamber | 200mm×900mm |
| Kumbinasyon | 3 Hot Godets(Φ220mm×280mm)sa 3 Separator Rolls(Φ110mm×280mm) |
| Awtomatiko | Semi-auto (magagamit ang auto mode) |
| Paraan ng Pag-init | Steam Jacket, Induction Heating, Non-contact Thermometry |
| Pinakamataas na Temperatura | 240℃,±1℃ |
| kapangyarihan | 60KW |
Ang mga bearings ay ang nag-iisang pinaka-kritikal na bahagi sa isang Barmag spinning machine. Sa mga high-speed winder na patuloy na tumatakbo s...
Tingnan ang Higit PaA dynamic na melt mixer ay ang pinaka-epektibong solusyon para sa pagkamit ng homogenous na blending ng polymer melts sa chemical fibe...
Tingnan ang Higit Pa1. Panimula: Bakit Ang PHA ang Susunod na Pambihirang Pagtagumpay sa Mga Materyal na Hibla Laban sa backdrop ng mga pandaigdigang paghihigpi...
Tingnan ang Higit PaPanimula: Mga Bagong Hibla na Demand sa Edad ng Sport at Wellness Dahil sa pandaigdigang trend ng athleisure, lumalaking demand para sa mga textil...
Tingnan ang Higit Pa