Magsagawa ng pananaliksik, disenyo, paggawa at mga serbisyo sa engineering ng FDY, POY,...
Nilagyan ang spinning machine na ito ng 7 pares ng hot godets at isang BCF texturing jet. Ang air quench chamber area ay 200cm*1600cm, na nakakatulong sa paglamig ng filament bundle. Pinagsasama ng makina ang pagguhit at pag-ikot ng mga function at partikular na angkop para sa pagsubok ng iba pang materyales gaya ng PET, PA at PP.
| Draw and Spin BCF Pilot Spinning Machine | |
| Modelo | SF-06 |
| materyal | PET, PA6, PA66, PP at iba pang materyales |
| Proseso | UDY, POY, MOY, FDY,BCF |
| Warranty | 1 Taon |
| Dimensyon (L*W*H)mm | 6000mm×3000mm×3000mm |
| Timbang | 10000kg |
| Bilang ng Bobbin | 1~8 |
| Ang Pinakamataas na Bilis ng Paikot-ikot (Mekanikal) | 5500m/min |
| Bilis ng Paikot-ikot (Gumagana) | 1500m/min~5000m/min |
| Traverse Mode | Traverse Guide |
| tornilyo | Screw 1: φ25mm,L/D: 28:1 Screw 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Dami ng Godet | 4 |
| Yugto ng Pagguhit | 1-6 na yugto |
| Diameter ng Spinneret | φ85mm |
| Lugar ng Air Quench Chamber | 200mm×1600mm |
| Kumbinasyon | 14 Hot Godets(Φ220mm×280mm) |
| Awtomatiko | Auto Mode |
| Paraan ng Pag-init | Steam Jacket, Induction Heating, Non-contact Thermometry |
| Pinakamataas na Temperatura | 240℃,±1℃ |
| kapangyarihan | 180KW |
Ang mga bearings ay ang nag-iisang pinaka-kritikal na bahagi sa isang Barmag spinning machine. Sa mga high-speed winder na patuloy na tumatakbo s...
Tingnan ang Higit PaA dynamic na melt mixer ay ang pinaka-epektibong solusyon para sa pagkamit ng homogenous na blending ng polymer melts sa chemical fibe...
Tingnan ang Higit Pa1. Panimula: Bakit Ang PHA ang Susunod na Pambihirang Pagtagumpay sa Mga Materyal na Hibla Laban sa backdrop ng mga pandaigdigang paghihigpi...
Tingnan ang Higit PaPanimula: Mga Bagong Hibla na Demand sa Edad ng Sport at Wellness Dahil sa pandaigdigang trend ng athleisure, lumalaking demand para sa mga textil...
Tingnan ang Higit Pa