Magsagawa ng pananaliksik, disenyo, paggawa at mga serbisyo sa engineering ng FDY, POY,...
Ang spinning machine na ito ay isang tri-component spinning machine na may lawak na 200cm*900cm air quench chamber. Tatlong turnilyo na may tatlong pares ng hot godets (bawat isa ay binubuo ng hot godet at separator roll) . Nilagyan ng semi-awtomatikong winder ( optional na pag-upgrade sa gagawin winder na may traverse guide o birotor ganap na wing thread guide ), ang tiyak na bilis ng winding ng proseso ay maaaring umabot ng hanggang 5000 metro kada minuto.
| Tri-component Pilot Melt Spinning Machine | |
| Modelo | SF-07 |
| materyal | PET, PA6, PA66, PP at iba pang materyales |
| Proseso | UDY, POY, MOY, FDY |
| Warranty | 1 Taon |
| Dimensyon (L*W*H)mm | 3000mm×3100mm×2700mm |
| Timbang | 6000kg |
| Bilang ng Bobbin | 1~2 |
| Ang Pinakamataas na Bilis ng Paikot-ikot (Mekanikal) | 5500m/min |
| Bilis ng Paikot-ikot (Gumagana) | 300m/min~5000m/min |
| Traverse Mode | Traverse Guide |
| tornilyo | Screw 1: φ25mm,L/D: 28:1 Screw 2: φ25mm,L/D: 28:1 Screw 3: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Dami ng Godet | 3 |
| Yugto ng Pagguhit | 1-2 yugto |
| Diameter ng Spinneret | φ85mm |
| Lugar ng Air Quench Chamber | 200mm×900mm |
| Kumbinasyon | 3 Hot Godets(Φ220mm×280mm)sa 3 Separator Rolls(Φ110mm×280mm) |
| Awtomatiko | Semi-auto (magagamit ang auto mode) |
| Paraan ng Pag-init | Steam Jacket, Induction Heating, Non-contact Thermometry |
| Pinakamataas na Temperatura | 240℃,±1℃ |
| kapangyarihan | 70KW |
Ang mga bearings ay ang nag-iisang pinaka-kritikal na bahagi sa isang Barmag spinning machine. Sa mga high-speed winder na patuloy na tumatakbo s...
Tingnan ang Higit PaA dynamic na melt mixer ay ang pinaka-epektibong solusyon para sa pagkamit ng homogenous na blending ng polymer melts sa chemical fibe...
Tingnan ang Higit Pa1. Panimula: Bakit Ang PHA ang Susunod na Pambihirang Pagtagumpay sa Mga Materyal na Hibla Laban sa backdrop ng mga pandaigdigang paghihigpi...
Tingnan ang Higit PaPanimula: Mga Bagong Hibla na Demand sa Edad ng Sport at Wellness Dahil sa pandaigdigang trend ng athleisure, lumalaking demand para sa mga textil...
Tingnan ang Higit Pa